Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
BĐS Hưng Thịnh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Bán liền kề Trung Yên, Khu đô thị Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội.
Liền kề có diện tích 108m2, mặt tiền 5,2m, xây 7 tầng, thang máy, nội thất cực VIP. Đường trước nhà 15m, cách đường lớn 10m.
Nhà ở vị trí đắc địa, kinh doanh buôn bán, cho thuê ... hay để ở đều rất tốt.
Khu đô thị Trung Yên là khu đô thị trung tâm, cơ sở vật chất hiện đại, đầy đủ tiện ích nhà trẻ, trường chuẩn, siêu thị.... Khu nhiều quan chức và người nước ngoài ở, dân trí rất cao, an ninh đảm bảo ...

Giá bán: 22,5 tỷ
Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355 - 0979.090.386

Tag: bán liền kề Trung Yên, ban lien ke trung yen cau giay, bán liền kề Trung Yên, ban lien ke trung yen cau giay, 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 23303
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Cầu Giấy
Địa chỉ: KĐT Trung Yên
Diện tích: 108 m2
Giá: 22 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội
Điện thoại: 0979090386
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Mua bán nhà liền kề dự án La Casta – Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.25 Tỷ
88 m2
71 Triệu/m2
05/11/2018
BIỆT THỰ TRỰC DIỆN BIẾN LƯNG TỰA NÚI ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ TẠI VŨNG TÀU

Địa điểm: Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 7.6 Tỷ
380 m2
20 Triệu/m2
29/10/2018
Sở hữu ngay 1 căn liền kề 78m2 xây 3,5 tầng view đài phun nước giá rẻ như chung cư.LH 0985603096

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
0 m2
24 Trăm nghìn/m2
03/10/2018

Bán nhà liền kề dự án Lacasta - Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.42 Tỷ
88 m2
73 Triệu/m2
02/10/2018

Bán nhà liền kề dự án Lacasta - Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.42 Tỷ
88 m2
73 Triệu/m2
24/09/2018

Mua bán nhà liền kề dự án La Casta – Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.28 Tỷ
88 m2
60 Triệu/m2
19/09/2018

Bán suất ngoại giao nhà liền kề La Casta - Văn Phú.88m2, căn góc

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.28 Tỷ
88 m2
60 Triệu/m2
14/09/2018
CHỈ 5 TỶ SỞ HỮU NGAY KHÁCH SẠN MINI CỦA SUNGROUP TẠI HẠ LONG

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
24/08/2018

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
23/08/2018
Chỉ 5 tỷ sở hữu ngay khách sạn mini tại Bãi Cháy của Sungroup

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
22/08/2018
Bán biệt thự sinh thái The Phoenix Garden – Đà Lạt trong lòng Hà Nội

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 3600000 Tỷ
200 m2
18000000 Triệu/m2
22/08/2018

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
21/08/2018

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 66 Triệu
300 m2
66 Triệu
21/08/2018

Bán nhà liền kề 3,5 tầng Cienco5 Đường Hoàng Quốc Việt Kéo Dài

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
18/08/2018
Cần bán nhà 4 tầng tại Hoài Đức HN lh:0861363683

Cần bán nhà 4 tầng tại Hoài Đức HN lh:0861363683

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2.7 Tỷ
72 m2
2.7 Tỷ
17/08/2018

Mở bán lớn kèm nhiều ưu đãi khu đô thị mới Nam 32-westpoint LH:0961363683

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.66 Tỷ
72 m2
23 Triệu/m2
08/08/2018
MỞ BÁN SHOPHOUSE ĐƯỜNG 30M TẠI LIỀN KỀ NAM 32- HOÀI ĐỨC. NHẬN NHÀ Ở NGAY LH:0961363683

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 2.59 Tỷ
72 m2
36 Triệu/m2
05/08/2018
Bán Biệt Thự Láng Hạ, Hồ Thành Công, Ba Đình, 180m2, Lô Góc, 4 Mặt Thoáng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Ba Đình, Hà Nội
Tổng giá: 36 Tỷ
180 m2
36 Tỷ
04/08/2018
Sổ hồng trao tay, nhận ngay nhà mới 12 triệu/m2 cách nhà hát 3.9 km

Địa điểm: Hồng Bàng, Hải Phòng
Tổng giá: 1.55 Tỷ
129 m2
12 Triệu/m2
02/08/2018

Bán nhanh nhà liền kề La Casta Hà Đông, vị trí đẹp, Giá mềm

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.86 Tỷ
88 m2
78 Triệu/m2
01/08/2018