| Thông tin bất động sản | Diện tích | Giá | Ngày đăng |
Nhận Ưu Đãi Hàng Tỷ Đồng Khi Mua Căn Hộ Tại Vinhomes Times City Ngay Hôm Nay ***
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Vinhomes Times City trân trọng gửi tới quý khách hàng chính sách bán hàng tháng 7, ưu đãi lớn nhất 2016 dành cho 30 căn hộ cuối cùng:* Đối với tòa T10 (nhận nhà ở ngay).1. CK 5% khi thanh toán 100% giá trị căn hộ, nhận nhà ở ngay (được trừ trực tiếp vào giá bán căn hộ).- Diện tích 81,34m2 – 90,1m2 –...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: Giá thỏa thuận | 81 m2 | Giá thỏa thuận | 05/07/2016 |
Nhận Ưu Đãi Hàng Tỷ Đồng Khi Mua Căn Hộ Tại Vinhomes Times City Ngay Hôm Nay *
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
NHANH CHÂN SỞ HỮU CĂN HỘ CUỐI CÙNG TẠI VINHOMES TIMES CITY CHỈ VỚI 1,2 TỶ ĐỒNG .
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: Giá thỏa thuận | 81 m2 | Giá thỏa thuận | 04/07/2016 |
Chính chủ bán cắt lỗ căn hộ P6-29-01 gần 79 mét vuông tại Times City Park Hill , giá 2,6 tỷ : ***
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Chính chủ bán cắt lỗ căn hộ gần 79 mét vuông tại Times City Park Hill , giá 2,6 tỷ :
- Căn hộ số 01 - Tầng 29 - Tòa Park 6 - Times City Park Hill
- Căn hộ ở giữa tòa nhà , ban công hướng Tây Bắc rất đẹp
- Tháng 10 / 2016 nhận nhà .
Liên hệ : A. Quyền - 094 777 6767
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: Giá thỏa thuận | 79 m2 | Giá thỏa thuận | 03/07/2016 |
NHANH CHÂN SỞ HỮU CĂN HỘ CUỐI CÙNG TẠI VINHOMES TIMES CITY $$$$$
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: Giá thỏa thuận | 81 m2 | Giá thỏa thuận | 02/07/2016 |
NHANH CHÂN SỞ HỮU MỘT TRONG 30 CĂN HỘ CÒN LẠI TẠI VINHOMES TIMES CITY %
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
NHANH CHÂN SỞ HỮU MỘT TRONG 30 CĂN HỘ CÒN LẠI TẠI VINHOMES TIMES CITY $$
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: Giá thỏa thuận | 81 m2 | Giá thỏa thuận | 01/07/2016 |
Chính Chủ Bán Căn Hộ Tại Vinhomes Times City Gía 29 Triệu / Mét !!!
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Chính chủ bán căn hộ 20 , tầng 30 , tòa Park 11 Khu đô thị Times City Park Hill Premium . Căn hộ có diện tích 118,5 mét , cửa vào hướng nam , ban công hướng bắc , hướng ra bể bơi ngoài trời rất đẹp , là căn hộ 3 phòng ngủ , thiết kế rất đẹp và hiện đại , các phòng đều thoáng sáng , xây dựng theo côn...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: Giá thỏa thuận | 118 m2 | Giá thỏa thuận | 01/07/2016 |
Chính Chủ Bán Căn Hộ Tại Vinhomes Times City Gía 29 Triệu / Mét ***
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Chính Chủ Bán Cắt Lỗ Căn Hộ Số 15 , tầng 12 , tòa Park 9 - Khu đô thị Times City Park Hill Premium %%
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá thỏa thuận
Do có việc cần , tôi cần bán lại căn hộ : Số 15 , tầng 12 , tòa Park 9 - Khu đô thị Times City Park Hill Premium . Căn hộ có diện tích 100,9 mét , là căn góc của tòa nhà , ban công hướng Tây Bắc rất thoáng nhìn ra quảng trường nhạc nước , tầng trung rất đẹp . Đặc biệt , căn hộ có thiết kế rất ...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: Giá thỏa thuận | 101 m2 | Giá thỏa thuận | 30/06/2016 |
SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 3 NGỦ ĐẲNG CẤP 118M TẠI VINHOMES TIMES CITY CHỈ VỚI 1 TỶ 107 TRIỆU ĐỒNG ###
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1107 Triệu
Căn hộ : P12 - 30 - 22 ( tầng 30 , căn 22 , tòa Park 12 Times City Park Hill Premium ) .
Diện tích 118,5 m , Thiết kế đẹp , 3 phòng ngủ , ban công hướng Bắc cửa vào hướng Nam rất đẹp .
Giá niêm yết 4 tỷ 468 triệu .
>>> Nếu thanh toán ngay 95% giá trị căn hộ, được :
- Tặng 100 tri...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: 1.11 Tỷ | 118 m2 | 1107 Triệu | 30/06/2016 |
HAI PHƯƠNG ÁN MUA CĂN HỘ TỐI ƯU TẠI VINHOMES TIMES CITY $$$
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1500 Triệu
1. Phương án 1 : Mua trả tiền ngay , căn hộ P12 - 10 - 18 ( tầng 10 , căn 18 , tòa Park 12 Times City Park Hill Premium ) . Diện tích 93,4 m , Thiết kế đẹp , 3 phòng ngủ ,căn góc , ban công hướng Tây Bắc . Giá niêm yết 4 tỷ 333 triệu .- Tặng 100 triệu tiền mặt và ipad : Tổng 118 triệu
- Trừ t...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: 1.5 Tỷ | 118 m2 | 1500 Triệu | 29/06/2016 |
Chính chủ bán căn hộ 53 m tại Times city giá 1,85 tỷ đồng !
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1850 Triệu
Chính chủ bán căn hộ 53 m , tầng 20 căn 12 tòa T9 khu đô thị Times city , sổ đỏ chính chủ , giá 1,85 tỷ đồng . Liên hệ : 094 777 6767 .
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: 1.85 Tỷ | 53 m2 | 1850 Triệu | 29/06/2016 |
SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 3 NGỦ ĐẲNG CẤP 118M TẠI VINHOMES TIMES CITY CHỈ VỚI 1 TỶ 107 TRIỆU ĐỒNG !!!
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1107 Triệu
Giá niêm yết 4 tỷ 468 triệu .
>>> Nếu thanh toán ngay 95% giá trị căn hộ, được :
- Tặng 100 tri...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: 1.11 Tỷ | 118 m2 | 1107 Triệu | 28/06/2016 |
CĂN HỘ ĐẲNG CẤP 118M TẠI VINHOMES TIMES CITY CHỈ TỪ 1 TỶ 107 TRIỆU ĐỒNG %
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1107 Triệu
Giá niêm yết 4 tỷ 468 triệu .
>>> Nếu thanh toán ngay 95% giá trị căn hộ, được :
- Tặng 100 tri...
CĂN HỘ ĐẲNG CẤP 118M TẠI VINHOMES TIMES CITY CHỈ TỪ 1 TỶ 107 TRIỆU ĐỒNG ^^^
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1107 Triệu
Giá niêm yết 4 tỷ 468 triệu .
>>> Nếu thanh toán ngay 95% giá trị căn hộ, được :
- Tặng 100 tri...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: 1.11 Tỷ | 118 m2 | 1107 Triệu | 27/06/2016 |
CĂN HỘ ĐẲNG CẤP 118M TẠI VINHOMES TIMES CITY CHỈ TỪ 1 TỶ 107 TRIỆU ĐỒNG !
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1107 Triệu
Giá niêm yết 4 tỷ 468 triệu .
>>> Nếu thanh toán ngay 95% giá trị căn hộ, được :
- Tặng 100 tri...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: 1.11 Tỷ | 118 m2 | 1107 Triệu | 26/06/2016 |
Căn Hộ Đẳng Cấp Tại Times City 118M Chỉ Với 1,5 Tỷ Đồng ^^^
Địa chỉ: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội - Giá: 1500 Triệu
Hiện Tại Times City Đang Mở Bán Đợt Cuối Với Rất Nhiều Chính Sách Ưu Đãi Hấp Dẫn : 1. Được tặng 100% nội thất đẳng cấp ( hệ thống thông minh , tivi, tủ lạnh, chăn ga gối đệm , mành , dèm ... ) , khách hàng chỉ việc sách vali về ở .
2. Tặng 10 năm phí dịch vụ ( quý khách có thể đổi thành tiền mặt và...
Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội Tổng giá: 1.5 Tỷ | 118 m2 | 1500 Triệu | 25/06/2016 |