150tr Mua Được Đất Bạc Tỷ Mới Shock

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Hải Trần
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
150tr Mua Được Đất Bạc Tỷ Mới Shock
C:fakepath13232980_510564165795628_8662492067884755922_n.jpg

 ✔Chính thức mở bán dự án Đất nền Ở Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai: 

- Mặt tiền Quốc Lộ 51. 
- Đối diện Thiền viện Linh Chiếu. 
- Cách cao tốc Tp. HCM – Long Thành – Dầu Giây 6 km; 
- Cách sân bay Quốc Tế Long Thành 5 km. 
- Cách Khu Công Nghiệp Gò Dầu 3km. 
- Cách các tiện ích trường mầm non, tiểu học, THCS, UBND xã, ngân hàng, bưu điện…. Chưa đầy 1, km; 
- Cách trung tâm TP. HCM 30 km, Tp. Vũng Tàu 40km. 

✔ Diện tích 100m2 đến 300m2 gía nào cũng có – diện tích nào cũng đáp ứng 
- Giá: 500tr/nền (100m2); Thanh toán linh hoạt. TT30% -150tr nhận nền xây ngay

✔Chương trình hỗ trợ khách hàng: 
+ Trả góp 0% lãi suất. 
+ Chiết khấu 3%, và tặng vàng. 
+ Hỗ trợ giấy phép xây dựng, hoàn công. 
+ Thanh toán 30% góp 0% LS. 
+ Thanh toán 95% CK 3% góp 0% Ls. 

Call ngay 0915 345 709 Phòng Kinh Doanh Lan Phương – Đông Hưng để xem dự án, chọn vị trí đẹp

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 58508
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Long Thành
Địa chỉ: QL51, Xã Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai
Diện tích: 100 m2
Giá: 500 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Sàn Giao Dịch BĐS Đông Hưng
Địa chỉ: Quận 9
Điện thoại: 0915345709
Di động: 0915345709
Email: Haitran3737@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
BÁN ĐẤT HÒA QUÝ ĐÃ CÓ SỔ

BÁN ĐẤT HÒA QUÝ ĐÃ CÓ SỔ

Địa điểm: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Tổng giá: 2.7 Tỷ
148 m2
2.7 Tỷ
18/07/2018
Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.24 Tỷ
54 m2
23 Triệu/m2
17/07/2018
Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.12 Tỷ
551 m2
22 Triệu/m2
17/07/2018
Cần bán đất nền giá rẻ ngay cổng khu công nghiệp vi trí đẹp đường 12m

Địa điểm: Trảng Bàng, Tây Ninh
Tổng giá: 210 Triệu
190 m2
210 Triệu
16/07/2018
Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 32.88 Tỷ
822 m2
40 Triệu/m2
16/07/2018

Bán Đất Thổ Cư Tại Đan Phượng- Hà Nội

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 550 Triệu
55 m2
10 Triệu/m2
14/07/2018
Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.52 Tỷ
194 m2
13 Triệu/m2
14/07/2018
Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
13/07/2018
Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 31236000 Tỷ
822 m2
38000000 Triệu/m2
12/07/2018
Chính chủ bán 1 công đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
11/07/2018
Mở bán dự án MT đường 7,5m - Giá rẻ cho đầu tư 550.000.000 đ

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 550 Triệu
120 m2
550 Triệu
06/07/2018
Gia đình bán đất mặt tiền Lê Văn Lương cách ngã 4 Nguyễn Bình 50m

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.4 Tỷ
551 m2
22.5 Triệu/m2
06/07/2018
Chính chủ bán 54m2 đất thổ cư thôn Trung Oai Tiên Dương Hà Nội.

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 945 Triệu
54 m2
17.5 Triệu/m2
06/07/2018
Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 870 Triệu
58 m2
15 Triệu/m2
06/07/2018

Bán đất phân lô đấu giá Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 32 Triệu
73 m2
32 Triệu
05/07/2018
Bán đất view sông, trục đường nội bộ 33m, liên kết vùng, thích hợp đầu tư

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 568 Triệu
110 m2
568 Triệu
05/07/2018
Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Địa điểm: , Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
117 m2
650 Triệu
03/07/2018
Chính chủ bán đất thổ cư giá chỉ 17tr/m2 Nguyễn Bình, Nhơn Đức.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
30/06/2018
Chính chủ bán đăt 2 mặt tiền cách Đinh Đức Thiện 300m xã Bình Chánh.

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.81 Tỷ
190 m2
9.5 Triệu/m2
29/06/2018
 Gia đình cần bán gấp 111,3m2 đất tại đường lê hưu tựu nguyên khê

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 5.88 Tỷ
111 m2
53 Triệu/m2
29/06/2018