Cần Bán Đất Long Thành Đồng Nai Gần Chợ Mới Long Phú

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Hải Trần
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Cần Bán Đất Long Thành Đồng Nai Gần Chợ Mới Long Phú
C:fakepath13165992_510564129128965_8996061515981096074_n.jpg

 Đông Hưng Group chính thức mở bán ĐẤT NỀN LONG THÀNH GIÁ RẺ ở Khu Dân Cư Mới Phước Thái Long Thành Đồng Nai Chiết Khấu Trực Tiếp 10% cho 3 nền đầu tiên.

Nằm Ngay Quốc lộ 51 con đường giao thông huyết mạch đến Vũng Tàu và TP. HCM, dự án 
DAT NEN LONG THANH GIA RE tại Khu Dân Cư Phước Thái có mục tiêu là Đầu Tư xây dựng mới khu dân cư nông thôn với loại hình nhà ở liền kề có sân vườn theo quy hoạch. Với hệ thống hạ tầng kỹ thuật hoàn chỉnh gắn kết với các khu vực lân cận, nhằm đáp ứng nhu cầu về nhà ở cho những đối tượng có nhu cầu tại khu vực
Cơ sở vật chất đầy đủ: Hạ tầng đầy đủ với nhiều tiện ích liên quan đến trường học, bệnh viện, UBND hành chính.

Đất thổ cư 100%, sổ hồng bao công chứng sang tên. Công chứng ngay tại phòng công chứng. Hỗ trợ vay ngân hàng 50% – 70% (đã được kiểm định).
Thủ tục đơn giản, thanh toán nhanh – gọn – lẹ. Sổ hồng riêng từng nền đảm bảo.
Có nhiều diện tích cho KH lựa chọn :5×19 m2, 5×20 m2 , 5×21 m2
Diện tích lớn thích hợp cho khách hàng thích phân lô theo kiểu một lô sử dụng, một lô đem bán lấy lời.
Giá chỉ từ 500 triệu/nền
+ Thanh toán 30% nhận nền xây dựng ngay, 65% công chứng sang tên, 5% nhận sổ hồng.
+ Thanh toán 95% chiết khấu cao từ 5-15%, Chủ Đầu Tư Cam Kết 100% Sinh Lời Từ 30-50%.
*Quyền lợi:
– Làm việc trực tiếp với đại diện chủ đầu tư, khách mua chủ động, đảm bảo không kênh giá.
– Miễn phí hoàn toàn khách mua từ khi tư vấn xem đất tới khi mua được đất.
*Cam Kết:
– Hình thật, quý khách đến xem sẽ thấy ngay.
**Ngoài ra, nếu khách hàng có nhu cầu, công ty vẫn còn những sản phẩm khác bao gồm nhà cũng như đất nền khác, giúp khách hàng dễ lựa chọn hơn trong việc định cư lâu dài hay đầu tư lướt sóng.

Liên hệ Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư 24/24: 0915 345 709

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 59053
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Long Thành
Địa chỉ: QL51, Xã Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai
Diện tích: 100 m2
Giá: 500 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Sàn Giao Dịch BĐS Đông Hưng
Địa chỉ: Quận 9
Điện thoại: 0915345709
Di động: 0915345709
Email: Haitran3737@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021