Đất giá rẻ ngay vị trí vàng, cổng sân bay Long Thành

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
ngocoanh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Đất giá rẻ ngay vị trí vàng, cổng sân bay Long Thành

 Giá gốc CĐT chỉ 500 triệu/nền/100m2.

+ Xây dựng tự do, DT: 70-80-100-150-300m2.

KDC Song Phương nằm ngay mặt tiền Quốc Lộ 51. Ngay mặt tiền chợ Phước Thái – Long Thành – Đồng Nai.

Vị trí thuận lợi:

Nằm ngay trung tâm tam giác vàng về phát triển kinh tế của HCM - Bà Rịa Vũng Tàu - Đồng Nai, khu vực trung tâm của vùng kinh tế trọng điểm phía Nam.

Nằm ngay trên tuyến đường xương sống  ra Quốc lộ 51 của Tỉnh Đồng Nai. Nơi đây được xem là nơi đáng để bạn đầu tư, sinh sống và phát triển sự nghiệp của chính mình.

Giao thông liên vùng, đi sân bay quốc tế chỉ 10p, cao tốc HCM - Long Thành - Dầu Giây 3p, cách đường cao tốc Bến Lức - Long thành 3,5km.

Tiện ích đa dạng: Đầy đủ tiện ích trong bán kính 2km.

- Khu công viên cây xanh, khu thương mại, nhà trẻ, trường học cấp 1,2,3.

- Liền kề trung tâm hành chính, nhà hàng, hệ thống ngân hàng, chợ, bệnh viện,....

- Hạ Tầng hoàn thiện, đường đã trải thảm nhựa, điện 3pha, 2 pha, nước máy, mặt bằng đã sang lắp tiện để ở, xây nhà trọ cho thuê hoặc xây biệt thự an dưỡng.

Thanh toán:

+ Thanh toán 150tr (30%) nhận nền xây dựng ngay, 65% công chứng sang tên, 5% nhận sổ hồng.
+ Thanh toán 95% chiết khấu cao từ 5-15%, Chủ đầu tư Cam Kết 100% Sinh Lời Từ 30-50%.
Liên hệ với chúng tôi:

Hotline: 0939233433

Địa chỉ  webside: http://donghunggroup.com/project/dat-nen-long-thanh-gia-re/

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69264
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Long Thành
Địa chỉ: Quốc lộ 51, Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai, Việt Nam
Diện tích: 100 m2
Giá: 500 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: công ty đông hưng
Điện thoại: 0939233433
Di động: 0939233433
Email: ngocoanhpham92@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021