Bán Biệt Thự Hạ Đình - 214 Nguyễn Xiển, 172m2, Giá Gốc 38 Triệu/m2

Bán biệt thự Khu đô thị mới Hạ Đình, 214 Nguyễn Xiển, Quận Thanh Xuân, Hà Nội.

Khu đô thị mới Hạ Đình do Công ty CP xây dựng lắp máy điện nước Hà Nội - Haweicco làm Chủ Đầu Tư với diện tích khoảng 7,5Ha.

Biệt thự có diện tích 172m2, đã xây thô 4 tầng, mặt tiền 12m, đường trước nhà 11m, vỉa hè hai bên rộng ...

Nằm trong khu vực cơ sở hạ tầng đầy đủ, ngay cạnh trường mầm non, Cấp 1,2,3 ... cạnh chợ và kết nối với nhiều KĐT khác, công viên, hồ điều hòa Chu Văn An. Vị trí cách ngã tư Nguyễn Trãi - Nguyễn Xiển - Khuất Duy Tiến 300m, gần đường cầu cạn trên cao, cực thuận tiện giao thông

Giá gốc 38 triệu/m2, xây thô và hoàn thiện 5 triệu/m2 xây dựng

Quý khách có nhu cầu mau liên lạc với chúng tôi để được chọn căn đẹp nhất. Mr.Hưng: 0936.355.355 - 0979.090.386

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 39410
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Thanh Xuân
Địa chỉ: 214 Nguyễn Xiển
Diện tích: 172 m2
Giá: 61 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Nằm ở khu đô thị đang khởi sắc Dragon Parc - Quần thể biệt thự đẳng cấp

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016
Cần tiền bán gấp căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 3- MT Nguyễn Hứu Thọ

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.45 Tỷ
122 m2
2450 Triệu
21/01/2016
Bán Biệt Thự Mặt Phố Đông Quan, Cầu Giấy, 300m2, Giá Chỉ 95 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 28.5 Tỷ
300 m2
95 Triệu/m2
26/12/2015
Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Địa điểm: Yên Mỹ, Hưng Yên
Tổng giá: 686 Triệu
140 m2
4.9 Triệu/m2
08/12/2015
Bán Biệt Thự Cổ Nhuế Nam Cường, Hoàng Quốc Việt, 205m2, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 25 Tỷ
205 m2
25 Tỷ
24/11/2015
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 11.64 Tỷ
179 m2
65 Triệu/m2
24/11/2015
Bán Biệt Thự Lão Thành Cách Mạng, 5,2Ha Yên Hòa, Cầu Giấy Giá Siêu Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 31 Tỷ
200 m2
155 Triệu/m2
18/11/2015
Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 24.99 Tỷ
245 m2
102 Triệu/m2
14/11/2015
Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 22 Tỷ
108 m2
22 Tỷ
14/11/2015
Bán biệt thự sang trọng  liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Bán biệt thự sang trọng liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.66 Tỷ
61 m2
60 Triệu/m2
06/11/2015

CĐT mở bán chung cư cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
06/11/2015

Mở bán căn hộ cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
04/11/2015

Mở bán căn hộ chung cư thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
03/11/2015
Bán Biệt Thự Constrexim Yên Hòa, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 250m2 Giá Cực Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 35 Tỷ
250 m2
35 Tỷ
20/07/2015
 Cần bán nhà liền kề NV5. 10 khu ĐTM Viglacera Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
10/05/2015
Bán nhà làm trường Mầm non tại khu vực Dịch Vọng, Cầu Giấy 400m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ
400 m2
50 Triệu/m2
27/04/2015
Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43.5 Tỷ
300 m2
145 Triệu/m2
26/04/2015