Bán Biệt Thự Yên Hòa, Trần Kim Xuyến, 210m2, 5 Tầng, Thang Máy, Nội Thất Vip, Giá Rẻ

Bán biệt thự Trần Kim Xuyến, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

 

Biệt thự có diện tích 210m2, xây 4 tầng nổi, 1 tầng hầm, thang máy nhập khẩu 500kg. Nhà có nội thất vô cùng hiện đại, đồ gỗ bằng gỗ Hương, Lim. Vệ sinh Toto, gạch lát Tây Ban Nha, điều hòa tổng Daikin công xuất lớn ....

Biệt thự có mặt tiền 15m, đường trước nhà rộng 17m, vỉa hè mỗi bên rộng 5m, nằm trên trục đường chính khu đô thị Yên Hòa. Khu đô thị có cơ sở hạ tầng hiện đại, có trường mầm non, cấp 1,2,3 đều đạt tiêu chuẩn Quốc Tế. Bãi đỗ xe thông minh làm ngầm dưới đất, phía trên là công viên rất rộng phục vụ nhu cầu thể thao, vui chơi ...

 

Giá bán: 40 tỷ. Có thương lượng cho khách mua thiện trí.

Liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355

 

Tag: Bán biệt thự Yên Hòa, bán biệt thự Lão Thành Cách Mạng, bán biệt thự 5,2Ha Yên Hòa, 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 70288
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Cầu Giấy
Địa chỉ: Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Diện tích: 210 m2
Giá: 40 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Nằm ở khu đô thị đang khởi sắc Dragon Parc - Quần thể biệt thự đẳng cấp

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016
Cần tiền bán gấp căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 3- MT Nguyễn Hứu Thọ

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.45 Tỷ
122 m2
2450 Triệu
21/01/2016
Bán Biệt Thự Mặt Phố Đông Quan, Cầu Giấy, 300m2, Giá Chỉ 95 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 28.5 Tỷ
300 m2
95 Triệu/m2
26/12/2015
Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Địa điểm: Yên Mỹ, Hưng Yên
Tổng giá: 686 Triệu
140 m2
4.9 Triệu/m2
08/12/2015
Bán Biệt Thự Cổ Nhuế Nam Cường, Hoàng Quốc Việt, 205m2, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 25 Tỷ
205 m2
25 Tỷ
24/11/2015
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 11.64 Tỷ
179 m2
65 Triệu/m2
24/11/2015
Bán Biệt Thự Lão Thành Cách Mạng, 5,2Ha Yên Hòa, Cầu Giấy Giá Siêu Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 31 Tỷ
200 m2
155 Triệu/m2
18/11/2015
Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 24.99 Tỷ
245 m2
102 Triệu/m2
14/11/2015
Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 22 Tỷ
108 m2
22 Tỷ
14/11/2015
Bán biệt thự sang trọng  liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Bán biệt thự sang trọng liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.66 Tỷ
61 m2
60 Triệu/m2
06/11/2015

CĐT mở bán chung cư cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
06/11/2015

Mở bán căn hộ cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
04/11/2015

Mở bán căn hộ chung cư thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
03/11/2015
Bán Biệt Thự Constrexim Yên Hòa, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 250m2 Giá Cực Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 35 Tỷ
250 m2
35 Tỷ
20/07/2015
 Cần bán nhà liền kề NV5. 10 khu ĐTM Viglacera Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
10/05/2015
Bán nhà làm trường Mầm non tại khu vực Dịch Vọng, Cầu Giấy 400m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ
400 m2
50 Triệu/m2
27/04/2015
Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43.5 Tỷ
300 m2
145 Triệu/m2
26/04/2015