Bán căn hộ cao cấp thuộc dự án vinhome smartcity

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
bvlinh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Bán căn hộ cao cấp thuộc dự án vinhome smartcity
C:fakepathản đồ.jpg

 

Hiện mình đang bán căn hộ thuộc dự án Vinhome Smart City dự án thuộc tầm đẳng cấp quốc tế số lượng có hạn và được bán đi rất nhanh.

 

Đầy đủ tiện nghi như bê bơi,nơi đua thuyền và rất nhiều sân tập thể thao cũng như các công viên và các tiện ích khác

 

Căn hộ được thiết kế theo  phong cách smart nên sử dụng rất dễ dàng mọi đối tượng,mọi lứa tuổi đều có thể sử dụng

 

Chi tiết liên hệ để biết thêm về dự án

 

==========================

 

BÙI VĂN LINH

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VẠN KHANG PHÁT

Địa Chỉ:TẦNG 3A, TOÀ 17T2, Hapulico Complex, số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

Sđt:0965950314

Email:linhbv@khang.vn

Skype:Mạnh Linh

===================

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 72930
Loại hình BĐS: Bán căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện:
Địa chỉ: số 1 nguyễn huy tưởng,thanh xuân ,hà nội
Diện tích: 120 m2
Giá: 2 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: bvlinh
Địa chỉ: hà nội
Điện thoại: 0965950314
Di động: 0965950314
Email: linhbv@khang.vn
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
View The Manor căn hộ A0709/ 78,23m2/ 3PN/ Giá 2,4tỷ/ Full nội thất.

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
78 m2
2.4 Tỷ
01/07/2019

Bán căn hộ cc Tây Hà , 19 Tố Hữu, Trung Văn( 3ty,119m2)

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3 Tỷ
119 m2
3 Tỷ
01/07/2019
Chủ đầu tư mở bán chung cư mini phố Vọng – Bạch Mai chỉ 400tr/căn

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 400 Triệu
46 m2
400 Triệu
24/06/2019
Cần bán gấp căn góc 2PN khu đô thị Linh Đàm

Cần bán gấp căn góc 2PN khu đô thị Linh Đàm

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 1.2 Tỷ
56 m2
1.2 Tỷ
24/06/2019
 Bán căn 2PN+1 Vinhomes Smart City view hồ

Bán căn 2PN+1 Vinhomes Smart City view hồ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.8 Tỷ
58 m2
1.8 Tỷ
17/06/2019
Vinhomes Smart City Tây mỗ, Ðại Ðô Thị phía Tây Hà Nội

Vinhomes Smart City Tây mỗ, Ðại Ðô Thị phía Tây Hà Nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
55 m2
2 Tỷ
12/06/2019
Vinhomes Smart City – Đại đô thị thông minh đầu tiên tại Việt Nam - Giá chỉ từ 1,7 tỷ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.65 Tỷ
55 m2
30 Triệu/m2
10/06/2019
Sở hữu căn hộ 2PN+1 chưa bao giờ “ngừng nóng” với 540 triệu. LH: 0372 254 990

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.65 Tỷ
55 m2
30 Triệu/m2
10/06/2019
540 triệu để sở hữu căn hộ tối ưu 2PN+1 Vinhomes Smart City. LH: 0372 254 990

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.65 Tỷ
55 m2
30 Triệu/m2
04/06/2019

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.65 Tỷ
55 m2
30 Triệu/m2
04/06/2019

Cơ hội dầu tư sinh lời lớn vào dự án Vinhomes Smart City - 0845445923

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 1.79 Tỷ
64 m2
28 Triệu/m2
04/06/2019
Căn hộ tối ưu 2PN+1 Vinhomes Smart City với 480 triệu đã làm chủ sở hữu

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.65 Tỷ
55 m2
30 Triệu/m2
30/05/2019
Bạn là một nhà đầu tư? Bạn có chấp nhận bỏ qua cơ hội sinh lời lớn này?

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.7 Tỷ
56 m2
1.7 Tỷ
29/05/2019

Bán căn 2PN+1 Vinhomes Smart City điều khiển bằng Smartphone

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
0 m2Giá thỏa thuận29/05/2019
Căn Hộ Dự Án Condotel Marina Suites Nha Trang, S= 48 đến 76 m2 giá 38 triệu/m2

Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Tổng giá: 2.89 Tỷ
76 m2
38 Triệu/m2
29/05/2019
Bán căn hộ 2 ngủ +1 view nội khu siêu đẹp Vinhomes Smart City

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 1960000 Tỷ
56 m2
35000000 Triệu/m2
28/05/2019
Bán căn hộ chung cư hai phòng ngủ Vinhomes Smart City

Bán căn hộ chung cư hai phòng ngủ Vinhomes Smart City

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 2.1 Tỷ
60 m2
35 Triệu/m2
28/05/2019

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 1.65 Tỷ
55 m2
30 Triệu/m2
27/05/2019
Bán căn hộ siêu đẹp cho cặp vợ chồng trẻ giá rẻ

Bán căn hộ siêu đẹp cho cặp vợ chồng trẻ giá rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
55 m2
2 Tỷ
24/05/2019
Căn hộ 2PN siêu thông minh tòa S1.06 Vinhomes Smart City-0845445742

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 2275000 Tỷ
65 m2
35000000 Triệu/m2
24/05/2019