Dự Án khu dân cư Song Phương 
- Chủ Đầu Tư: Công Ty BĐS Lan Phương - Đông Hưng 
- Hứa hẹn sẽ mang đến cho khách hàng sự an cư lạc nghiệp, và chắc chắn sẽ mang đến cơ hội đầu tư gia tăng giá trị,hay có thể kinh doanh ở tất cả các lĩnh vực: như nhà hàng, quán ăn hay cho thuê mặt bằng… 
- Giá bán: 7,5tr - 15tr/ m2 - Với quy mô rộng khoảng: 40,221m2 _ 
Đường nội bộ dự án gồm có: đường lộ chính = 27m2( đường 2 chiều có giải phân cách= hàng cây xanh lâu năm). Đường nội bộ=6m , và vẻ hè = 4m*2. Vẻ hè lát gạch, có đèn cao ốc chiếu sáng... _ 
- Cơ sở hạ tầng: Hệ thống khu Dân Cư Song Phương được xây dựng hoàn chỉnh. Hệ thống điện âm, cáp ngầm, nước máy... _ Tiện ích Khu Dân Cư Song Phương: khu công viên cây xanh. Với DT rộng: 1.773m2, có sân chơi thể thao, khu vui chơi giải trí và được hòa mình với thiên nhiên... thương mại tốt nhất dành cho khách hàngvới các nghành nghề như nhà hàng,quán ăn, khách sạn mini, nhà trọ, quán café, nhà thuốc..vv.. 
_ Vị trí cực đẹp: Gần trường THPT Phước Thái ( cách khoảng 20m ) Gần trường THCS ( Cách khoảng 1km ) Gần cao tốc Bến Lức Long Thành Gần quốc lộ 51 ( khoảng 200m ) Từ Sài Gòn xuống rất thuận tiện ( khoảng 20km) Gần tất cả các trục đường chính nên giao thông rất thuận tiện. 
+ Phía Đông: Giáp khu dân cư + Phía Tây: Giáp trường THPT Phước Thái + Phía Nam: Giáp đường quy hoạch N3 (chợ Long Phú) + Phía Bắc: Giáp khu dân cư . 
PHÁP LÝ KHU DÂN CƯ SONG PHƯƠNG 
-Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng : 70% 
- Ký Hợp Đồng trực tiếp với Chủ Đầu Tư 
- Sổ đỏ ngay khi thanh toán 95% giá trị hợp đồng 
Để được biết thêm thông tin chi tiết hơn về lô đất khu dân cư Song Phương và lợi ích của KHÁCH HÀNG về những khoản ưu đãi khác , hay chương trình thưởng nóng tri ân Khách Hàng. Hãy nhấc máy lên và gọi ngay về 
SỐ HOTLINE 0939233433 0931325303 0982299887 
Xem Bản đồ
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 50013
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Biên Hòa
Địa chỉ: Phước Thái - Quốc Lộ 51 - 632
Diện tích: 100 m2
Giá: 225 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Đặng Tài
Địa chỉ: Dự Án Song Phương
Điện thoại: 0931325303
Di động: 0931325303
Email: donghunggroup.bds@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022