ĐẤT NỀN LIỀN KỀ CÁT LÁI $$$
Đất nền PHÀ CÁT LÁI...Dự án HOT nhất trong năm..
 
Lô đất nền giáp Quận 2, cách PHÀ CÁT LÁI 5 phút xe máy....GIÁ RẺ chỉ 390triệu/100m2...0937147501
 
Đất nền dự án khu đô thị Đông Sài Gòn thuộc khu dân cư đông đúc nằm ngay chợ, trường học, khu du lịch sinh thái...
 
GIÁ: 390 triệu/nền
Diện tích: 100m2( hoặc có nhiều diện tích lớn hơn)
 
Mô tả dự án đất nền: Nằm ngay chợ ĐẠI PHƯỚC, cách PHÀ CÁT LÁI khoảng 5 phút xe máy...
Mật độ xây dựng xung quanh dự án trên 80% bao gồm nhà liên kế, biệt thự, nhà vườn...
  • Phía bắc: Giáp khu dân cư ĐẠI PHƯỚC
  • Phía nam: Giáp rạch
  • Phía đông: Giáp kênh Ông Cộ
  • Phía tây: Giáp khu dân cư Đại Lộc

Vị trí đất nền: Thừa hưởng tiện ích các khu vực liền kề như: QUẬN 1, QUẬN 2..Ngoài ra với kiến trúc bao quanh dự án rất ấn tượng bao gồm

nhà phố liền kề, biệt thự, công viên sinh thái...với các tiện ích có sẵn như trường học, trung tâm y tế, chợ, ủy ban nhân dân...Đây là nơi đáp ứng đầy đủ 
các nhu cầu đời sống.

Về giao thông: Nằm trên trục đường chính 769 là cửa ngõ phía đông Sài Gòn đây là đường kết nối Sài Gòn và Long Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu...nằm trong khu dân cư Đại Lộc, Đại Phước...
Dự án cách khu đô thị mới Thủ Thiêm 6km, băng qua hầm sông Sài Gòn về tới trung tâm Quận 1 chỉ 10km( trục đường chính Nguyễn Thị Định mặt đường ngang 60m kết nối Đại Lộ Đông Tây)
Dự án cách sân bay QUỐC TẾ LONG THÀNH 35km, cách trung tâm LONG THÀNH 16km, cách TP Vũng Tàu khoảng 90km, là đường chính thuận lợi cho giao thông thương mại trong và ngoài nước..
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 47491
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 3
Địa chỉ: - LÝ THÁI TỔ - 77
Diện tích: 100 m2
Giá: 390 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: NHUHUONG
Địa chỉ: 45/5 Nguyễn Thái Học q1 TPHCM
Điện thoại: 0937147501
Di động: 0937147501
Email: nhuhuong1986bui@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021