Bản đồ

Chính thức nhận đặt chỗ ưu tiên vị trí đẹp gần mặt tiền Quốc Lộ 51, xã Phước Thái - Long Thành - Đồng Nai và chương trình chiết khấu đặc biệt lên đến 10% giá trị lô đất hoặc chiết khấu trực tiếp 20 triệu đồng ngay trong tuần chuẩn bị mở bán dự án khu dân cư Song Phương, rút thăm trúng thưởng trúng 100% (Tivi Led, máy lạnh, tủ lạnh, chỉ vàng SJC, …).
Đặc biệt chỉ có 5 lô đầu tiên được hưởng chiết khấu ưu đãi đặc biệt từ chủ đầu tư Đông Hưng-Lan Phương.
Quy mô: 40 hecta.
Chủ đầu tư: Tập đoàn Đông Hưng- Lan Phương.
+ Khu dân cư Song Phương nằm cách mặt tiền Quốc Lộ 51 khoảng 100m.
+ Cách sân bay Quốc Tế Long Thành 6 km.
+ Dự án đối diện chợ Long Phú – Long Thành – Đồng Nai.
+ Cách Thiền Viện Linh Chiếu khoảng 200 m.
+ Cách cao tốc Tp. HCM – Long Thành – Dầu Giây 6 km.
+ Cách cao tốc Bến Lức - Long Thành 4 km.
+ Cách KCN Gò Dầu 3km.
+ Xung quanh có các Cảng hàng hải: Thị Vải, Phước An, Cái Mép.
+ Cách các tiện ích: Trường mầm non, tiểu học, THCS, UBND xã, ngân hàng, bưu điện… chưa đầy 1.5 km.
+ Có công viên cây xanh, hệ thống thoát nước mưa, HT nước thải, HT cấp nước, HT cấp điện, đường nội bộ KDC 10m, 12m, 24m, 27m,.
+ Cách trung tâm TP. HCM 50.000đm, TP. Vũng Tàu 40km.
+ Giá gốc CĐT chỉ từ 7 triệu/m2.
+ Thanh toán linh hoạt.
+ Diện tích đa dạng từ 80m2 – 150m2.
+ Sổ riêng từng nền, xây dựng tự do.

Chuyên viên tư vấn: Mr Tài 0931276833 - 0939233433

http://img.thongtinnhadat.com.vn/crop/680x480//2016/03/30/20160330091029-396e.jpg

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 49043
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Biên Hòa
Địa chỉ: - Quốc Lộ 51 - 632
Diện tích: 100 m2
Giá: 700 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Đặng Hữu Tài
Địa chỉ: Dự án Song Phương
Điện thoại: 0931325303
Di động: 0931325303
Email: donghunggroup.bds@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021