Dự Án khu dân cư Song Phương 
- Chủ Đầu Tư: Công Ty BĐS Lan Phương - Đông Hưng 
- Hứa hẹn sẽ mang đến cho khách hàng sự an cư lạc nghiệp, và chắc chắn sẽ mang đến cơ hội đầu tư gia tăng giá trị,hay có thể kinh doanh ở tất cả các lĩnh vực: như nhà hàng, quán ăn hay cho thuê mặt bằng… 
- Giá bán: chỉ từ 2,25/ m2 - Với quy mô rộng khoảng: 40,221m2 _ 
Đường nội bộ dự án gồm có: đường lộ chính = 27m2( đường 2 chiều có giải phân cách= hàng cây xanh lâu năm). Đường nội bộ=6m , và vẻ hè = 4m*2. Vẻ hè lát gạch, có đèn cao ốc chiếu sáng... _ 
- Cơ sở hạ tầng: Hệ thống khu Dân Cư Song Phương được xây dựng hoàn chỉnh. Hệ thống điện âm, cáp ngầm, nước máy... _ Tiện ích Khu Dân Cư Song Phương: khu công viên cây xanh. Với DT rộng: 1.773m2, có sân chơi thể thao, khu vui chơi giải trí và được hòa mình với thiên nhiên... thương mại tốt nhất dành cho khách hàngvới các nghành nghề như nhà hàng,quán ăn, khách sạn mini, nhà trọ, quán café, nhà thuốc..vv.. 
_ Vị trí cực đẹp: Gần trường THPT Phước Thái ( cách khoảng 20m ) Gần trường THCS ( Cách khoảng 1km ) Gần cao tốc Bến Lức Long Thành Gần quốc lộ 51 ( khoảng 200m ) Từ Sài Gòn xuống rất thuận tiện ( khoảng 20km) Gần tất cả các trục đường chính nên giao thông rất thuận tiện. 
+ Phía Đông: Giáp khu dân cư + Phía Tây: Giáp trường THPT Phước Thái + Phía Nam: Giáp đường quy hoạch N3 (chợ Long Phú) + Phía Bắc: Giáp khu dân cư . 
PHÁP LÝ KHU DÂN CƯ SONG PHƯƠNG 
-Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng : 70% 
- Ký Hợp Đồng trực tiếp với Chủ Đầu Tư 
- Sổ đỏ ngay khi thanh toán 95% giá trị hợp đồng 
Để được biết thêm thông tin chi tiết hơn về lô đất khu dân cư Song Phương và lợi ích của KHÁCH HÀNG về những khoản ưu đãi khác , hay chương trình thưởng nóng tri ân Khách Hàng. Hãy nhấc máy lên và gọi ngay về 
SỐ HOTLINE 0931325303 0939233433 0982299887
Xem Bản đồ
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 50042
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Biên Hòa
Địa chỉ: Phước Thái - Quốc Lộ 51 - 632
Diện tích: 105 m2
Giá: 225 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Đặng Tài
Địa chỉ: Dự Án Song Phương
Điện thoại: 0931325303
Di động: 0931325303
Email: donghunggroup.bds@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021