KHU ĐÔ THỊ MỚI AN LẠC – BÌNH CHÁNH

(Cam kết thuộc địa phận TP. HCM 100%)

Với diện tích phân lô và giá cả phù hợp với  nhu cầu đất ở của quý khách hàng tại TP HCM, Khu dân cư An Lạc đang là điểm nóng để quý khách hàng quan tâm

Diện Tích:

5 x 12m giá 426 triệu/nền

5 x 19m giá 665 triệu/nền

5,5 x 12m giá 527 triệu ( lô góc 2 mặt tiền)

Pháp Lý:

-         Sổ hồng riêng, bao sang tên

-         Xây dựng tự do

Phương Thức Thanh Toán:

-         Trả góp 12 tháng , không lãi suất

-         Thanh toán 65%  đi công chứng chuyển nhượng , nhận nền xây dựng

Hạ Tầng - Tiện Ích:

-         Là trung tâm của các khu công nghiệp lớn như : Tân tạo, Vĩnh Lộc, Lê Minh Xuân, An Hạ, Hạnh Phúc…

-         Trường cấp 1, cấp 2, mầm non hiện hữu trong khu dân cư

-         Khu dân cư thoáng mát, không khí trong lành được điều hòa bởi hồ sinh thái 6ha, và nhiểu tiểu công viên bao quanh

-         Đường nhựa 9 – 12m, điện âm, nước máy thành phố.

 Để tìm hiểu thêm thông tin và đi tham quan  quý khách vui lòng liên hệ:

Chủ đầu tư: 0937 639 112  gặp Lộc

Có xe hơi đưa quý khách hàng đi tham quan khu đô thị miễn phí vào ngày thứ 5 và chủ nhật hàng tuần.

Thời gian : Sáng  8h 30 – 9h   Chiều 13h 30 – 14h

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 39074
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Cần Giờ
Địa chỉ: Phạm Văn Hai - An Hạ - 97
Diện tích: 60 m2
Giá: 426 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Thiều Thị Lộc
Địa chỉ: 58A Phan Văn Hớn
Điện thoại: 0937639112
Di động: 0937639112
Email: thieuloc1412@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022