| Thông tin bất động sản | Diện tích | Giá | Ngày đăng |
BÁN LÔ ĐẤT SIÊU ĐẸP,TẠI ẤP 6,XÃ VĨNH LỘC B, HUYỆN BÌNH CHÁNH,THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 500 Triệu
BÁN LÔ ĐẤT SIÊU ĐẸP,TẠI ẤP 6,XÃ VĨNH LỘC B, HUYỆN BÌNH CHÁNH,THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH &n...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 500 Triệu | 64 m2 | 500 Triệu | 02/12/2021 |
Bán đất vườn mặt tiền rạch Thi Đua - xã Bình Mỹ - Củ Chi ( 11.5 x 43 ) ( 500m2) - đường xe hơi
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 2.6 Tỷ
Cần bán 4 lô đất vườn mặt tiền rạch Thi Đua - xã Bình Mỹ - Củ Chi
Kích Thước : 11.5 x 43
Diện tích : 500m2
Đường đá xanh, xe hơi vào tận nơi
tiện ích : Kế bên viện dưỡng lão Bình Mỹ - Củ Chi
Sát bên KHU DÂN CƯ sầm uất
mặt tiền rạch xanh, Sạch không ô nhiễm
Thích hợp làm nhà vườn view sông&nbs...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 2.6 Tỷ | 500 m2 | 2.6 Tỷ | 30/11/2021 |
ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN BÁN GẤP DÃY PHÒNG TRỌ
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 3.2 Tỷ
- Không người quản lý, bán gấp dãy nhà trọ đường Đinh Đức Thiện, Bình Chánh
- Khu an ninh tốt, dễ dàng quản lý
- &n...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 3.2 Tỷ | 143 m2 | 3.2 Tỷ | 09/07/2019 |
Bán lô đất vườn 180m2 xã quy đức, bình chánh
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 750 Triệu
Bán lô đất vườn 180m2 xã quy đức, bình chánh
Diện tích 180m2 góc cạnh vuông vức hình chữ nhật
Giá 750 triệu có thể thương lượng chút đỉnh
Lô đất có hàng rào và đã được ...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 750 Triệu | 180 m2 | 750 Triệu | 28/02/2019 |
Đất Bình Chánh 100% lô rộng đã có sổ
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 660 Triệu
Đất Bình Chánh mt Trần Văn Giau giá 8 triệu m2
Đã có sổ ,bao công chứng ,sang tên ngay
Quan tâm liên hệ :01654877595 gặp Khánh
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 660 Triệu | 78 m2 | 660 Triệu | 03/08/2018 |
Chính chủ bán đăt 2 mặt tiền cách Đinh Đức Thiện 300m xã Bình Chánh.
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 9.5 Triệu/m2
Gia đình cần vốn làm ăn bán gấp miếng đất 2 mặt tiền 190m2 đã lên thổ cư 87m2.
Thuộc KDC hiện hữu, hẻm xe hơi 6m gần chợ Bình Chánh, UBND xã, trường học các cấp..
Th&i...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 1.81 Tỷ | 190 m2 | 9.5 Triệu/m2 | 29/06/2018 |
Bán gấp mảnh đất nhỏ hxh giá yêu thương xã Tân Quý Tây, Bình Chánh
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 1.2 Tỷ
- Lô đất có diện tích 68m2 ( ngang 5*14 ) đã lên sẵn 46m2 thổ cư.,
- Nằm vị trí đẹp cách QL 1A 2 km, hẻm xe hơi 6m thông ra được 2 đường HL11 và đường Bờ Kinh T14. Thuộc KDC hiện hữu không quy hoạch, gần UBND xã Tân Qu&y...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 1.2 Tỷ | 68 m2 | 1.2 Tỷ | 19/06/2018 |
Đất nền gần chợ Bình Chánh **
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 115 Triệu
Vị trí đắc địa, tiện ích đẳng cấp, đặc biệt tính pháp lý rõ ràng và khả năng sinh lời là những “điểm cộng” khiến Golden Westland là điểm đến và sự lựa chọn của nhiều khách hàng.Dự án được chủ đầu tư thiết kế theo phong cách sống hiện đại kết hợp với cuộc sống thiên nhiên.Hoàn thiện cơ sở hạ tầng. Nh...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 115 Triệu | 100 m2 | 115 Triệu | 21/07/2016 |
Bán đất trả góp chỉ từ 2,5tr/tháng *****
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 280 Triệu
Mua đất và làm việc tại TP Hồ Chí Minh không mất bất kỳ chi phí nào, hỗ trợ trả góp chỉ từ 2.5 triệu/ tháng,
- Vị trí: Cách bệnh viện nhi đồng 3 chỉ 6km về phía đại lộ Nguyễn Văn Linh, cách chợ Lớn 3km, cách trung tâm đô thị Thị Tứ 2km
* Ưu đãi đặt biệt+ Mua đất giá khuyến mãi chỉ từ 130 Triệu/ nề...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 280 Triệu | 100 m2 | 280 Triệu | 21/07/2016 |
Đất nền gần chợ Bình Chánh ****
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 115 Triệu