Cần Bán Nhà Mặt Phố Hạ Yên Quyết, Hà Nội, 118m2, 3 Tầng, Mặt Tiền 5m, Giá Tốt

Hưng Thịnh

Cần Bán Nhà Mặt Đường Hạ Yên, Yên Hòa, 118m2, 2,5 Tầng, Mặt Tiền 5,1m, Giá Rẻ

Nhà có diện tích 118m2, mặt tiền 5,1m, hậu 5,2m rất vuông vắn, 3 mặt thoáng. Trên đất có căn nhà 2,5 tầng còn rất mới, hiện đang cho thuê giá tốt, HD dài hạn, có thể chuyển HD thuê cho chủ mới hoặc bàn giao nhà ngay.

Tòa nhà nằm tại địa điểm vip nhất phố Hạ Yên, đường rộng 20m, lề đường trước nhà rộng 7m, thoải mái để xe là 1 lợi thế tuyệt vời trong kinh doanh. Phố Hạ Yên là tuyến đường chính đi từ ngã tư Trung Kính qua Khu đô thị Yên Hòa ra đến phố Nguyễn Khang, khi đường thông sẽ có cầu sang bên kia phố Láng, khả năng tăng giá lên ít nhất 400 triệu/m2 - Cơ hội đầu tư tuyệt vời. Đường Hạ Yên Quyết và đường Mạc Thái Tổ sẽ là tuyến phố ngang nối liền 2 đường vành đai 2,5 và vành đai 3 nên lượng phương tiện qua lại cực đông đúc, buôn bán mọi loại mô hình ...

SDCC đang cất két, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng rất thuận lợi.

Giá đầu tư: Chỉ 246 triệu/m2 (Quá rẻ so với khả năng tăng giá)

Thông tin chi tiết mời liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355

Quý Khách có thể xem nhiều tài sản khác tại đây: Bán nhà mặt phố Hạ Yên Quyết

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 74714
Loại hình BĐS: Bán nhà mặt phố
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Cầu Giấy
Địa chỉ: Hạ Yên Quyết
Diện tích: 118 m2
Giá: 28 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Hạ Yên Quyết, Cầu Giấy, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Bán nhà phố tại đường Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề, quận Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 12.46 Tỷ
103 m2
121 Triệu/m2
19/05/2018
Mặt phố Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân 63m2x7T kinh doanh sầm uất, gara oto 9.8 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 9.8 Tỷ
67 m2
9.8 Tỷ
19/05/2018
Bán Khách Sạn Mặt Phố Thuốc Bắc, Hà Nội, 108m2, Mặt Tiền 4,8m, 6 Tầng, Thang Máy

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
108 m2
60 Tỷ
19/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Thị Thập, Cầu Giấy, 85m2, 6 Tầng, Mặt Tiền Rộng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
85 m2
29 Tỷ
17/05/2018
Bán nhà mặt phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng kinh doanh cực đỉnh, gara oto 13.5 tỷ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 13.5 Tỷ
102 m2
13.5 Tỷ
16/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trích Sài, Ven Hồ Tây, 250m2, 2 Mặt Đường, 4,5 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 55 Tỷ
250 m2
55 Tỷ
14/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. Giá trên 10 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
12/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Vũ Ngọc Phan, Nguyên Hồng, 85m2, 2 Mặt Đường, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 28 Tỷ
85 m2
28 Tỷ
11/05/2018
Kinh doanh mặt phố 8/3 - Hai Bà Trưng siêu đỉnh oto đỗ cửa chỉ với 12 tỷ.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 12 Tỷ
115 m2
12 Tỷ
09/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trung Hòa, Trung Yên, 133m2, 5 Tầng, Nội Thất Khủng, Mặt Tiền 5,6m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43 Tỷ
133 m2
43 Tỷ
09/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. 13,5 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
08/05/2018
Bán nhà mặt phố Bùi Ngọc Dương Hai Bà Trưng 78mx5T kinh doanh sầm uất gara oto

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 10.8 Tỷ
78 m2
10.8 Tỷ
05/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội, 90m2, Mặt Tiền 7m, 6 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
90 m2
40 Tỷ
05/05/2018
Bán nhà mặt phố Mai Động 43m2x5T, MT 4.8m, kinh doanh cực tốt, oto đỗ cửa

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
48 m2
6.2 Tỷ
01/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đăng Ninh kéo dài, Cầu Giấy, DT 276m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 96.6 Tỷ
276 m2
350 Triệu/m2
24/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Hàng Giầy, Hoàn Kiếm, 60m2, Mặt Tiền 6m, 3 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
60 m2
60 Tỷ
22/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, 436m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 150 Tỷ
436 m2
150 Tỷ
20/04/2018
Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 8.4 Tỷ
100 m2
8.4 Tỷ
20/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trương Công Giai, 150m2, Lô Góc, Giá Rẻ Nhất, Vị Trí Đẹp

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 42.75 Tỷ
150 m2
285 Triệu/m2
18/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Xã Đàn, Kim Liên Mới, 71m2, 7 Tầng, Thang Máy, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 38 Tỷ
71 m2
38 Tỷ
16/04/2018