BÁN LÔ GÓC KCN VSIP 2 GIÁ RẺ VỊ TRÍ ĐẸP LH: 0917 436 499 $$

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Nguyễn Thuận
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
BÁN LÔ GÓC KCN VSIP 2 GIÁ RẺ VỊ TRÍ ĐẸP LH: 0917 436 499 $$

+ Lô góc VSIP 2 A44 hướng Tây Nam, đường lớn, đối diện quỹ đất xây chợ, thông thẳng đến khu công nghiệp VSIP 2 chỉ 100m, đường lộ giới 20m, tiện kinh doanh mua bán sau này. Diện tích 10×30=300m2 giá bán 700 triệu.

+ Lô góc VSIP 2 mở rộng lô B4 hướng Tây Nam, đường thông dài sang Khu C VSIP, giá bán chỉ 440 triệu diện tích 10×20=200m2.

+ Lô góc vsip 2 khu C, lô C19 hướng Đông Bắc, giá bán 650 triệu, diện tích 200m2, khu dân cư đông, nhà cửa hiện hữu, tiện kinh doanh, mua bán.

+ Lô góc D41 đối diện nhà ở xã hội vsip 2, diện tích 200m2 giá bán 650 triệu, tiện kinh doanh, mua bán, hướng Tây Nam.

+ Lô góc D44 vsip 2, hướng Đông Nam, đối diện công viên cây xanh và bờ suối, đường thông dài, diện tích 10×20=200m2 giá bán 660 triệu bao sổ, kinh doanh mua bán ngay.

+ Lô góc vsip 2 lô D45 hướng đông nam, đối diện câu cá giải trí, đường thông dài, 3 mặt tiền, đối diện quỹ đất xây chợ. Diện tích 15×20=300m2 giá bán 900 triệu.

+ Lô góc vsip 2 gần chợ Vĩnh Tân, gần mặt tiền đường đại lộ Dân Chủ, gần siêu thị mới mở, nhà hàng, cách nhà máy chỉ 100m, diện tích 10×20=191m2 giá bán 800 triệu.

Ngoài ra còn 5 suất ưu đãi mua lô góc và nhiều lô thường (lô thường giá chỉ từ 1.7 triệu/m2) dự án ngay mặt tiền đường Đại Lộ Dân Chủ, vị trí đẹp nhất VSIP 2. Mọi chi tiết vui lòng liên hệ:

CÔNG TY CỔ PHẦN TM DV VÀ XD ĐỊA ỐC KIM OANH

PHÒNG KINH DOANH ĐẤT NỀN BÌNH DƯƠNG

Phone: 0917 436 499

Email: phuongthao101290@gmail.com

Zalo/viber: 0917 436 499

Facebook: 0917 436 499

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 65079
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bình Dương
Quận/Huyện: Tân Uyên
Địa chỉ: Vĩnh Tân - D1 - 720
Diện tích: 150 m2
Giá: 375 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễ Phương Thảo
Địa chỉ: Thủ Dầu Một - Bình Dương
Điện thoại: 0917 436 499
Di động: 0917 436 499
Email: phuongthao101290@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022