BÁN LÔ GÓC KCN VSIP 2 GIÁ RẺ VỊ TRÍ ĐẸP LH: 0917 436 499 $$

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Nguyễn Thuận
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
BÁN LÔ GÓC KCN VSIP 2 GIÁ RẺ VỊ TRÍ ĐẸP LH: 0917 436 499 $$

+ Lô góc VSIP 2 A44 hướng Tây Nam, đường lớn, đối diện quỹ đất xây chợ, thông thẳng đến khu công nghiệp VSIP 2 chỉ 100m, đường lộ giới 20m, tiện kinh doanh mua bán sau này. Diện tích 10×30=300m2 giá bán 700 triệu.

+ Lô góc VSIP 2 mở rộng lô B4 hướng Tây Nam, đường thông dài sang Khu C VSIP, giá bán chỉ 440 triệu diện tích 10×20=200m2.

+ Lô góc vsip 2 khu C, lô C19 hướng Đông Bắc, giá bán 650 triệu, diện tích 200m2, khu dân cư đông, nhà cửa hiện hữu, tiện kinh doanh, mua bán.

+ Lô góc D41 đối diện nhà ở xã hội vsip 2, diện tích 200m2 giá bán 650 triệu, tiện kinh doanh, mua bán, hướng Tây Nam.

+ Lô góc D44 vsip 2, hướng Đông Nam, đối diện công viên cây xanh và bờ suối, đường thông dài, diện tích 10×20=200m2 giá bán 660 triệu bao sổ, kinh doanh mua bán ngay.

+ Lô góc vsip 2 lô D45 hướng đông nam, đối diện câu cá giải trí, đường thông dài, 3 mặt tiền, đối diện quỹ đất xây chợ. Diện tích 15×20=300m2 giá bán 900 triệu.

+ Lô góc vsip 2 gần chợ Vĩnh Tân, gần mặt tiền đường đại lộ Dân Chủ, gần siêu thị mới mở, nhà hàng, cách nhà máy chỉ 100m, diện tích 10×20=191m2 giá bán 800 triệu.

Ngoài ra còn 5 suất ưu đãi mua lô góc và nhiều lô thường (lô thường giá chỉ từ 1.7 triệu/m2) dự án ngay mặt tiền đường Đại Lộ Dân Chủ, vị trí đẹp nhất VSIP 2. Mọi chi tiết vui lòng liên hệ:

CÔNG TY CỔ PHẦN TM DV VÀ XD ĐỊA ỐC KIM OANH

PHÒNG KINH DOANH ĐẤT NỀN BÌNH DƯƠNG

Phone: 0917 436 499

Email: phuongthao101290@gmail.com

Zalo/viber: 0917 436 499

Facebook: 0917 436 499

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 65079
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bình Dương
Quận/Huyện: Tân Uyên
Địa chỉ: Vĩnh Tân - D1 - 720
Diện tích: 150 m2
Giá: 375 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễ Phương Thảo
Địa chỉ: Thủ Dầu Một - Bình Dương
Điện thoại: 0917 436 499
Di động: 0917 436 499
Email: phuongthao101290@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021